แม่น100% บอลตัวเดียว วันนี้ 21.08.2017 "ขึ้นเต็ง..." บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน - จ่าย 100% เจ้าบ้านทั้งที่ต่อแค่ 0.25 . . . "

Administrator

แม่น100% บอลตัวเดียว วันนี้ 21.08.2017 "ขึ้นเต็ง..." บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน - จ่าย 100% เจ้าบ้านทั้งที่ต่อแค่ 0.25 . . . "

โพสต์โดย admin » จันทร์ 21 ส.ค. 2017 5:51 pm

ขึ้นเต็ง บอลตัวเดียว เท่านั้นที่น่าเชียร์

"อยากได้ทีเด็ดแบบชัวร์ๆคงต้องรอกันหน่อย..." ผมคัดมาให้วันละตัวแต่เจอกันหลัง 5 โมงครึ่งเพราะต้องเฝ้ามองเรื่องของราคาก่อนว่ามีแนวโน้มไปในทิศทางไหน?? ไม่ใช่ให้มั่วๆแล้วบอกถูกนะคับ คนอย่างผมไม่มีมั่ว ผิด-ถูก ว่ากันไปตามเนื้องาน สำหรับวันนี้ 1 ทีม ที่ว่านี้จะเป็นอะไรจัดไปคับ (อ้างอิงราคาจากเว็บออนไลน์อย่าง Sbobet นะคับ) นำเสนอทีเด็ด โดย "ขึ้นเต็ง..." คร๊าบบบผม!!!

วันจันทร์ที่ 21 สิงหาคม 2560

รูปภาพ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

กลับหน้าแรก : คิกออฟ

เมนูลัดลูกหนัง (คลิ๊กที่นี่ไปโผล่ที่โน่น) >> วิเคราะห์บอลเด็ด ทั่วโลก , เช็คเรต บอลชุด , ตามลายแทง ลูกหนัง , ตรวจชีพจรบอล (OVER/UNDER) , บอลมันส์ ขอบสนาม , ร้อนวิชา ราคาบอลไหล , คัมภีร์เซียน สเต็ปเทพ , ขึ้นเต็ง บอลตัวเดียวเท่านั้นที่น่าเชียร์ , ย่อยข่าว SOCCER , เซ็กซี่ แองเจิ้ล
รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง ขึ้นเต็ง บอลตัวเดียวเท่านั้นที่น่าเชียร์